MAKAO MAKUU, DODOMA

‘DC apongeza Bodi

- Va Maziwa kusaidia
wenye mahitaji
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KUU wa
Wilaya ya
Dodoma,

Patrobasi Katambi
amepongeza Bodi ya
Maziwa kwa kusaidia
maziwa kwa wahitaji
wasiokuwa na uwezo ilj
kurejesha nuru ya afya
Zao.

Mkuu huyo alitoa
pongezi hizo wakati aki-
pokea lita 1,650 za maziwa
kutoka Bodi ya Maziwa

kwa ajili ya watoto wa
Kituo cha Kijiji cha Matu-
maini, Kituo cha Afya cha
Mkonze, Chigongwe na
Hospitali ya Mkoa.

Katambi aliserna bodi
hiyo imefanya jambo zuri
la kutoa maziwa hayo
kwani yatasaidia kuwa-
tengenezea lishe watoto
katika vituo vya afya na
hospitali ambazo zimepata
mgao huo.

Alisema kampuni am-
bazo zimefanya hilo zinas-
tahili pongezi kutokana
kuonesha kwamba nao
wanahusika na ulezi wa
jamii wakiwemo watoto
na wagonjwa.

- "Naomba kampuni
nyingine ziige mfano huo,
tunahitaji kuona watoto
walio katika mazingira
magumu wanatunzwa
kwa kupewa vyakula vya
lishe,"alisema.

Naye Padri Vicent
kutoka Kijiji cha Matu-
maini aliishukuru Bodi
ya Maziwa na serikali
kutokana na kutoa msaada
huo kwa watoto waliopo

Alisema serikali kupitia
taasisi zake imekuwa
ikiwakumbuka mara
kwa mara watoto yatima
ambao wanatunzwa katika
vituo mbalimbali vya
malezi.
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